Bromhexin 4mg

Nhà sản xuất:

Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2 - VIỆT NAM

Thành phần:

Thành phần: Bromhexine hydrochloride
Hàm lượng: 4mg
+ Phần thông tin tham khảo - Dùng thuốc theo chỉ định của Bác sĩ +
Chỉ định:
Bệnh đường hô hấp tăng tiết đàm & khó long đàm như viêm phế quản cấp & mãn, các dạng bệnh phổi tắc nghẽn mãn, viêm hô hấp mãn, bụi phổi, giãn phế quản.
Chống chỉ định:
Quá mẫn với thành phần thuốc. Phụ nữ có thai (chống chỉ định tương đối).
Tác dụng phụ:
Buồn nôn thoáng qua.
Chú ý đề phòng:
Bệnh nhân loét dạ dày.
Liều lượng:
- Người lớn 8 mg x 3 lần/ngày.
- Trẻ em > 10 tuổi 2 viên x 3 lần/ngày.
- Trẻ em 7 - 10 tuổi 1 viên x 3 - 4 lần/ngày.
- Trẻ em 1 - 6 tuổi 1 viên x 2 lần/ngày.

Tra cứu thành phần:

thuoc goc

Có thể bạn muốn xem

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2 - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ x 20 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2 - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ x 20 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm Vân Ðồn - VIỆT NAM

Hộp 10 vỉ x 20 viên nén, chai 100 viên nén, chai 500 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty Dược thành phố Hồ Chí Minh (SAPHARCO) - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ X 20 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm Cửu Long (PHARIMEXCO) - VIỆT NAM

Hộp 5 vỉ 25 viên, hộp 5 vỉ 40 viên, hộp 5 vỉ 60 viên bao đg

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần dược phẩm TW25 - VIỆT NAM

Hộp 10 vỉ x 10 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm TV.Pharm - VIỆT NAM

Hộp 3 vỉ x 10 viên nén; Chai 200 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược Hậu Giang - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ x 20 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược Hậu Giang - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ x 20 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm Cửu Long (PHARIMEXCO) - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ x 20 viên nén 4mg, thùng 200 hộp

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2 - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ; 10 vỉ x 20 viên

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2 - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ x 20 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2 - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ x 20 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty cổ phần Dược phẩm Vân Ðồn - VIỆT NAM

Hộp 10 vỉ x 20 viên nén, chai 100 viên nén, chai 500 viên nén

Bromhexin 4mg

Công ty Dược thành phố Hồ Chí Minh (SAPHARCO) - VIỆT NAM

Hộp 2 vỉ X 20 viên nén

No map in the current tab

©Từ điển tra cứu thông tin thuốc và biệt dược 2013
Thông tin thuốc, biệt dược mang tính tra cứu, không thay thế chỉ định của bác sĩ